samfurori

Kayayyaki

Kwantena na abinci na filastik na PP na Amurka mai zagaye

[Masu amfani da yawa] Wannan kwantenar abinci da za a iya zubarwa ta dace sosai don shirya abincin rana, abincin dare ko abun ciye-ciye, ko ma sauran abincin. Kwano mai yawa sun dace don tsaftace firiji mai datti ko adana busassun kayayyaki.
[Tabbacin inganci] Idan kuna da wata rashin gamsuwa, tuntuɓi ƙungiyar kula da abokan cinikinmu! Muna ba da taimako cikin sauri don magance kowace matsala!

Tuntube mu, za mu aiko muku da bayanai kan samfura da mafita masu sauƙi!


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

Ƙara kyau ga duk wani babban abincin shinkafa, taliya, miya, ko salati tare da kwano mai zagaye na filastik. Baƙin kwano da murfi mai haske suna kawo kyawun da ba za a iya mantawa da shi ba ga kowane oda, yayin da murfi mai haske na filastik ke kiyaye abincin da aka ci da kuma lokacin da za a yi oda. Don sake dumamawa mai sauƙi, ana iya sanya waɗannan kwano na ɗaukar abinci cikin sauƙi a cikin microwave ba tare da murfi ba.

Waɗannan kwanukan da aka yi amfani da su a microwave sun isa su cika manyan oda kuma suna da kyau don yin hidima a kusan kowace cibiya. Akwatin abinci mai kyau wanda za a iya sake dumamawa, waɗannan kwanukan suna ɗaukar har zuwa 50oz., an haɗa da murfi na filastik masu tsabta.
Lura: Murfi ba a yi amfani da su a cikin microwave ba.

[Ajiye lokaci da sarari] Waɗannankwantena na akwatin bentoana iya tara su, suna adana sarari, ana iya sake amfani da akwatunan abincin rana, kuma farashin yana da araha. Ana ba da shawarar yin amfani da shi sau ɗaya don adana lokacin tsaftacewa da kuma yin ayyukan gida cikin sauƙi.

[Amintaccen Microwave da na'urar wanke-wanke] An yi kwantena na shirya abinci da kayan filastik marasa BPA masu inganci, masu aminci don amfani, masu dorewa kuma abin dogaro.

Lambar Samfuri: MVPC-R16/25/30

Siffa: Mai sauƙin muhalli, Ba mai guba da wari ba, Mai santsi kuma babu ƙura, babu ɓurɓushi, da sauransu.

Wurin Asali: China

Kayan Aiki: PP

Launi: Baƙi da Fari

Lambar Abu:MVPC-R37

Girman:Φ21.5*h6cm

Marufi: 150Sets/Ctn

Girman kwali: 66*22.5*41cm

Lambar Abu:MVPC-R48

Girman:Φ23.5*h6cm

Marufi: 150Sets/Ctn

Girman kwali: 70*27*38cm

Aikace-aikace: Gidan Abinci, Biki, Bikin Aure, BBQ, Gida, Mashaya, da sauransu.

Girman murfin kwano 37oz, 48oz: 37oz: Φ21.5cm, 48oz: Dia23.5cm

OEM: An goyi baya

Logo: za a iya keɓance shi

In addition to sugarcane cutlery, MVI ECOPACK sugarcane pulp tableware cover a wide range, including food containers, bowls, plates, trays, lunch box, hinged Clamshell, cups, etc. Interested? Why not send an email to us to get the free samples? Email us: orders@mvi-ecopack.com

Cikakkun Bayanan Samfura

Kayan Teburin PP na Roba
Kwano na PP mai amfani da microwave, wanda za'a iya zubar dashi don abincin da za'a ɗauka da kuma shirya abinci.
Kwano na PP mai amfani da microwave, wanda za'a iya zubar dashi don abincin da za'a ɗauka da kuma shirya abinci.
Kwano na PP mai amfani da microwave, wanda za'a iya zubar dashi don abincin da za'a ɗauka da kuma shirya abinci.

Isarwa/Marufi/Jigilar kaya

Isarwa

Marufi

Marufi

An gama marufi

An gama marufi

Ana lodawa

Ana lodawa

An gama loda kwantena

An gama loda kwantena

Darajammu

rukuni
rukuni
rukuni
rukuni
rukuni
rukuni
rukuni