KAYAYYAKI
Yawancin kayan tebur da ake zubarwa da takarda ana yin su ne da zare mai kama da itace, wanda ke lalata dazuzzukanmu na halitta da kuma ayyukan muhalli da dazuzzuka ke bayarwa. Idan aka kwatanta,bagassewani abu ne da ya samo asali daga samar da rake, wata hanya ce mai sauƙin sabuntawa kuma ana noma ta sosai a duk faɗin duniya. Kayan tebur na MVI ECOPACK masu dacewa da muhalli an yi su ne da ɓangaren itacen sukari da aka sake maidowa kuma cikin sauri ake sabunta shi. Wannan kayan tebur mai lalacewa yana samar da madadin robobi masu amfani ɗaya. Zaren halitta yana samar da kayan tebur mai araha da ƙarfi wanda ya fi kwalin takarda tauri, kuma yana iya ɗaukar abinci mai zafi, danshi ko mai. Muna samarwa.Kayan tebur na rake mai lalacewa 100%ciki har da kwano, akwatunan abincin rana, akwatunan burger, faranti, akwatin ɗaukar abinci, tiren ɗaukar abinci, kofuna, akwatin abinci da marufin abinci mai inganci da rahusa.







