KYAUTA
Yawancin kayan tebur da za a iya zubar da takarda an yi su ne daga zaren itacen budurwa, wanda ke lalata gandun daji na halitta da kuma ayyukan muhalli da gandun daji ke samarwa. A kwatanta,bagassaSamfura ce ta samar da rake, albarkatun da za a iya sabunta su cikin sauƙi kuma ana girma a ko'ina cikin duniya. MVI ECOPACK kayan aikin tebur na eco-friendly an yi su ne daga abin da aka dawo da su kuma ana sabunta su cikin sauri. Wannan nau'in tebur ɗin da za'a iya lalata shi yana samar da ingantaccen madadin robobi guda ɗaya. Zaɓuɓɓuka na halitta suna ba da kayan abinci na tattalin arziƙi da ƙaƙƙarfan tebur waɗanda ke da tsauri fiye da kwandon takarda, kuma suna iya ɗaukar abinci mai zafi, rigar ko mai. Mun bayar100% biodegradable sugarcane ɓangaren litattafan almara teburwareciki har da kwanoni, akwatunan abincin rana, akwatunan burger, faranti, kwandon ɗaukar kaya, tiren ɗaukar hoto, kofuna, kwandon abinci da marufin abinci tare da inganci & ƙarancin farashi.