
Yi Aiki Tare Don Kula da Duniyarmu! A matsayinta na ƙwararriyar mai samar da kayan teburi masu lalacewa a ƙasar Sin, MVI-ECOPACK ta himmatu wajen samar da kayan abinci masu inganci waɗanda za a iya lalata su da kuma waɗanda za a iya tarawa.
Namuƙananan faranti masu siffar oval da za a iya yarwaan yi su ne daga shekara-shekara mai sabuntawaalbarkatun rakeMuna amfani da wannan kayan don yin madadin robobi da kumfa mai dorewa. Kayan tebur na rake suna da lalacewa ta halitta, wanda ke nufin ana iya lalata su kuma a yi musu takin zamani ba tare da gurɓata muhalli ba.
Farantin Oval na Bagasse
Girman abu: Tushe: 29*22*1.8cm
Nauyi: 21g
Marufi: guda 500
Girman kwali: 45*30.5*30cm
Moq: 50,000 guda
Yawan Lodawa: 704CTNS/20GP, 1409CTNS/40GP, 1651CTNS/40HQ
Jigilar kaya: EXW, FOB, CFR, CIF
Lokacin Gudanarwa: Kwanaki 30 ko kuma an yi shawarwari
Siffofi:
Muhalli da tattalin arziki.
An yi shi da zare mai sake yin amfani da shi na sukari.
Ya dace da abinci mai zafi/jika/mai.
Ya fi faranti na takarda ƙarfi
Mai lalacewa gaba ɗaya kuma mai sauƙin tarawa.
Moq: 50,000 guda
Takaddun shaida: BRC, BPI, OK COMPOST, FDA, SGS, da sauransu.
Aikace-aikace: Gidan Abinci, Biki, Shagon Kofi, Shagon Shayin Madara, BBQ, Gida, da sauransu.
Siffofi: Mai Kyau ga Muhalli, Mai Rugujewa da Kuma Mai Narkewa


Muna siyan faranti masu girman inci 9 don duk abubuwan da muke yi. Suna da ƙarfi kuma suna da kyau domin ana iya yin takin zamani.


Farantin da za a iya amfani da su wajen yin takin zamani suna da kyau kuma masu ƙarfi. Iyalinmu suna amfani da su sosai, suna adana yin abinci a kowane lokaci. Yana da kyau a dafa abinci. Ina ba da shawarar waɗannan farantin.


Wannan farantin bagasse yana da ƙarfi sosai. Ba sai an tara biyu don ɗaukar komai ba kuma babu zubewa. Kyakkyawan farashi kuma.


Suna da ƙarfi da ƙarfi sosai fiye da yadda mutum zai iya tunani. Domin kasancewarsu masu lalacewa, faranti ne masu kyau da kauri waɗanda za a iya dogara da su. Zan nemi girman da ya fi girma domin sun ɗan ƙanƙanta fiye da yadda nake so in yi amfani da su. Amma gabaɗaya faranti ne mai kyau!!


Waɗannan faranti suna da ƙarfi sosai waɗanda za su iya ɗaukar abinci mai zafi kuma suna aiki sosai a cikin microwave. Riƙe abincin da kyau. Ina son in iya jefa su cikin takin. Kauri yana da kyau, ana iya amfani da shi a cikin microwave. Zan sake siyan su.