
Don kawo mafi kyawun ƙwarewa ga abokan ciniki,kofunan takarda bango guda ɗayaAn ƙera su ba wai kawai don kiyaye abin sha ɗumi ba, har ma don kare shi daga zafi.
Siffofi
- Mai sake yin amfani da shi, mai iya sake yin amfani da shi,mai lalacewa da kuma mai takin zamani.
- Rufin shingen da aka yi da ruwa yana samar da ingantaccen aiki a fannin kare muhalli.
- Samar da zane-zane masu kyau na musamman waɗanda za a iya bugawa da launuka 6 waɗanda ke taimakawa wajen inganta hoton alamar.
- An tsara kofunan bango guda ɗaya don samar da ƙwarewa iri-iri.
Cikakkun bayanai game da kofunan takarda bango guda ɗaya na rufin ruwa
Wurin Asali: China
Kayan Aiki: Takardar budurwa/Takardar Kraft/ɓangaren bamboo + shafi mai ruwa
Takaddun shaida: BRC, EN DIN13432, BPI, FDA, FSC, ISO, SGS, da sauransu.
Aikace-aikace: Shagon Madara, Shagon Abin Sha Mai Sanyi, Gidan Abinci, Bukukuwa, Bikin Aure, BBQ, Gida, Mashaya, da sauransu.
Siffofi: 100% Mai Rushewa, Mai Kyau ga Muhalli, Mai Narkewa, Mai hana zubewa, da sauransu
Launi: Fari/bamboo/Kraft launi
OEM: An goyi baya
Logo: za a iya keɓance shi
Sigogi & Marufi:
8oz Ruwan Shafi Takarda Cup
Lambar Kaya: WBBC-S08
Girman abu: Φ89.8xΦ60xH94mm
Nauyin abu: ciki: 280 + 8g WBBC
Marufi: 1000pcs/ctn
Girman kwali: 46.5*37.5*46.5cm
Kwantena mai ƙafa 20: 345CTNS
Akwatin 40HC: 840CTNS
12oz Ruwan Shafi Takarda Cup
Lambar Kaya: WBBC-S12
Girman abu: Φ89.6xΦ57xH113mm
Nauyin abu: ciki: 280 + 8g WBBC
Marufi: 1000pcs/ctn
Girman kwali: 46*37*53cm
Kwantena mai ƙafa 20: 310CTNS
Akwatin 40HC: 755CTNS
16oz Ruwan Shafi Takarda Cup
Lambar Kaya: WBBC-S16
Girman abu: Φ89.6xΦ60xH135.5mm
Nauyin abu: ciki: 280 + 8g WBBC
Marufi: 1000pcs/ctn
Girman kwali: 46*37*53cm
Kwantena mai ƙafa 20: 310CTNS
Akwatin 40HC: 755CTNS
MOQ: 100,000 guda
Jigilar kaya: EXW, FOB, CFR, CIF
Lokacin isarwa: Kwanaki 30 ko kuma a yi shawarwari


"Ina matukar farin ciki da kofunan takarda masu katanga da ruwa daga wannan masana'anta! Ba wai kawai suna da kyau ga muhalli ba, har ma da katanga mai inganci da ruwa yana tabbatar da cewa abubuwan sha na sun kasance sabo kuma ba su zubewa. Ingancin kofunan ya wuce tsammanina, kuma ina godiya da jajircewar MVI ECOPACK ga dorewa. Ma'aikatan kamfaninmu sun ziyarci masana'antar MVI ECOPACK, yana da kyau a ganina. Ina ba da shawarar waɗannan kofunan ga duk wanda ke neman zaɓi mai inganci da aminci ga muhalli!"




Farashi mai kyau, mai sauƙin taki kuma mai ɗorewa. Ba kwa buƙatar hannun riga ko murfi, amma wannan ita ce hanya mafi kyau. Na yi odar kwali 300 kuma idan sun ɓace cikin 'yan makonni zan sake yin oda. Domin na sami samfurin da ya fi dacewa da kasafin kuɗi amma ban ji kamar na rasa inganci ba. Kofuna ne masu kauri masu kyau. Ba za ku yi takaici ba.


Na keɓance kofunan takarda don bikin cikar kamfaninmu wanda ya dace da falsafar kamfaninmu kuma sun yi fice sosai! Tsarin da aka ƙera musamman ya ƙara ɗanɗano na zamani kuma ya ɗaukaka taronmu.


"Na keɓance kofunan da tambarinmu da kuma kwafi na bukukuwa don Kirsimeti kuma abokan cinikina sun ji daɗinsu. Zane-zanen yanayi suna da kyau kuma suna ƙara ruhin hutu."