A cikin 'yan shekarun nan, kayan tebur da za a iya zubarwa waɗanda ba sa cutarwa ga muhalli kuma waɗanda za a iya lalata su sun jawo hankali a matsayin mafita ga ƙaruwar tasirin robobi da ake amfani da su sau ɗaya a muhalli.
Duk da haka, duk da kyawawan halaye kamar su lalacewar halittu da raguwar sawun carbon, wannan madadin ba a yi amfani da shi sosai ko kuma an tallata shi ba.Wannan labarin yana da nufin fayyace dalilan da ke haifar da ƙarancin shahararKayan teburi masu sauƙin zubarwa waɗanda ba sa gurbata muhalli kuma masu lalacewa.
1. Kudin: Ɗaya daga cikin manyan dalilan da ke sa aka yi jinkirin ɗaukarkayan teburi masu sauƙin takin zamanishine mafi girman farashi idan aka kwatanta da madadin filastik na gargajiya.Masu kera kayan tebur masu dorewa galibi suna fuskantar ƙalubale wajen cimma tattalin arziki mai girma, wanda ke haifar da hauhawar farashin samarwa. Wannan ƙaruwar farashi a ƙarshe yana haifar da hauhawar farashi ga masu amfani. Sakamakon haka, gidajen cin abinci da masu samar da abinci da yawa suna jinkirin canzawa saboda damuwa game da yuwuwar riba da juriya daga abokan ciniki masu saurin farashi.
2. Aiki da dorewa: Wani abu kuma da ke taimakawa wajen ƙarancin shahararKayan teburi da za a iya yarwa da kuma waɗanda za a iya lalata sushine ra'ayin cewa zai shafi aiki da dorewa. Masu amfani da kayan tebur na filastik na gargajiya galibi suna danganta su da ƙarfi da sauƙin amfani.
Saboda haka, duk wani fahimtar sulhu kan waɗannan halaye na iya hana masu amfani da su sauya sheka zuwa ga hanyoyin da za su dawwama. Masu kera kayayyaki suna buƙatar mayar da hankali kan inganta aiki da dorewar waɗannan samfuran don shawo kan wannan ƙalubalen.
3. Rashin wayar da kan jama'a: Duk da karuwar wayar da kan jama'a game da illolin sharar robobi, wayar da kan jama'a game da wadatar da amfani da su sau ɗaya da kuma fa'idodin amfani da su,kayan teburi masu sauƙin takin zamaniya kasance iyaka.
Wannan rashin wayar da kan jama'a yana kawo cikas ga karbuwar da aka yi wa jama'a. Ya kamata gwamnatoci, kungiyoyin muhalli da masana'antun su hada kai don yada fa'idodi da wadatar da ake da su.kayan tebur masu ɗorewadon ilmantar da jama'a da kuma sanar da su.
4. Sarkar samar da kayayyaki da kayayyakin more rayuwa: Shahararrun amfani da su sau ɗayaKayan tebur masu sauƙin lalata muhalli da kuma lalata sukuma ƙalubalen sarkar samar da kayayyaki da ababen more rayuwa na kawo cikas ga harkokin sufuri. Tun daga samo kayan aiki zuwa masana'antu, rarrabawa da zubar da kayayyaki yana buƙatar tsari mai ƙarfi da inganci.
A halin yanzu, ba dukkan yankuna ne ke da kayan aikin da ake buƙata batakin zamani ko sake amfani da shiKayan tebur masu lalacewa, wanda ke haifar da rashin tabbas da jinkirin ɗaukar waɗannan mafita.
A ƙarshe:Kayan tebur masu sauƙin zubarwa waɗanda za a iya zubarwa waɗanda ba sa lalata muhalli kuma masu lalacewayana da babban damar rage sharar robobi da rage tasirin muhalli. Duk da haka, ƙarancin shahararsa ana iya danganta shi da dalilai daban-daban, ciki har da tsadar kayayyaki, damuwa game da aiki da dorewa, rashin wayar da kan jama'a, da kuma rashin isassun kayayyakin more rayuwa na samar da kayayyaki.
Cin galaba kan waɗannan ƙalubalen zai buƙaci haɗin gwiwa na masana'antun, gwamnatoci, da masu amfani da kayayyaki don haɓaka karɓuwa da kuma haɓaka makoma mai ɗorewa.
Za ku iya Tuntubar Mu:Tuntube mu - MVI ECOPACK Co., Ltd.
Imel:orders@mvi-ecopack.com
Waya:+86 0771-3182966
Lokacin Saƙo: Yuni-16-2023






