samfurori

Blog

Kwantenan Takarda Kraft: Mahimman Jagoran ku zuwa Sayen Waya

1

Kuna da gidan abinci, kantin sayar da abinci, ko wasu kasuwancin sayar da abinci? Idan haka ne, kun san mahimmancin zabar marufi mai dacewa. Akwai zaɓuɓɓuka daban-daban da yawa akan kasuwa game da marufi, amma idan kuna neman wani abu mai araha kuma mai salo,kwantena takarda kraftbabban zabi ne.

Kwantenan takarda na Kraft kwantena ne da za a iya zubar da su waɗanda za ku iya amfani da su a gida da kuma a cikin saitunan kasuwanci da aka yi daga kayan da za a sake amfani da su 100%, don haka jefar da su ba zai cutar da muhalli ba. Mutane da yawa sun fi son kwanon takarda na kraft saboda sun fi kyau fiye da kwantena filastik ko styrofoam.

Wannan shafin yanar gizon zai gabatar muku da kwantenan takarda na kraft kuma ya bayyana dalilin da yasa suke yin irin wannan kyakkyawan zaɓi don kasuwanci kamar naku. Za mu kuma ba da shawarwari kan zabar girman kwanon da ya dace da nau'in buƙatun ku. Don haka, karanta don ƙarin koyo game da kwantenan takarda kraft kuma gano dalilin da yasa suke irin wannan saka hannun jari don kasuwancin ku.

Kayan abu
Kwantenan takarda na Kraft an yi su ne da kayan da za a iya sake yin amfani da su 100%, wanda ke nufin za ku iya zubar da su ba tare da laifi ba. Suna kuma zama kyakkyawan zaɓi ga mutanen da suka damu da muhalli saboda ba za su yi mummunan tasiri ga rayuwarsu ta yau da kullun ba ko lokacin da suka sake sarrafa su.

Kwanonin takarda na Kraftyawanci ana yin su ne daga takarda mai inganci mai inganci wanda aka lulluɓe da bioplastic da aka samu daga tsirrai kuma suna ɗaukar kamanni iri ɗaya zuwa jakunkuna na takarda kraft launin ruwan kasa.
Gabaɗaya, masana'antun kwano na kraft takarda suna amfani da fasahar cellulose na gargajiya lokacin yin waɗannan kwantena, kuma yana tabbatar da cewa kowane kwano zai sami kyakkyawan tsari yayin da yake da ƙarfi don sarrafa abubuwan da ke cikin abincinku.

2

Mai hana ruwa da mai
Kwantenan takarda na Kraft sau da yawa ba su da ruwa kuma suna jure wa maikowa, yana mai da su babban zaɓi don ba da abinci mai zafi a gidan abinci ko kantin sayar da kayan abinci ko kayan abinci. Kayan yana da ƙarfi sosai don barin tururi ya tsere daga abinci amma yana da ƙarfi don kiyaye ruwa a cikin kwano. Yana nufin za ku iya ba da yawancin nau'ikan abinci a cikin waɗannan kwantena ba tare da damuwa game da samun rikici a hannun abokan ciniki ba.

Kwantenan takarda na Kraft suna da rufin PE akan saman takarda, wanda ke hana ruwa yawo, musamman idan abinci ya haɗa da miya da miya.

Microwaveable da Heat-Resistant

Kwantenan takarda na Kraft suna da microwaveable, yana mai da su mashahurin zaɓi ga mutanen da ke neman hanya mai sauƙi don dumama abinci a gida. Don amfani da waɗannan kwantena a cikin microwave, cire abincin ku daga ainihin marufi kuma sanya shi cikin kwano. Sannan ana iya amfani da kwanon a matsayin faranti ko kayan abinci.

Kwantenan takarda na Kraft suna jure zafi saboda kayan da ake amfani da su wajen samar da su. Masu masana'anta sukan ƙirƙira waɗannan kwantena ta hanyar haɗa ɓangaren litattafan almara na itace da robobi da aka sake yin fa'ida, tabbatar da cewa suna da ƙarfi don sarrafa abinci mai zafi har zuwa 120C.

3

Murfi
Kwantenan takarda na Kraft sun zo cikin zane iri-iri. Yawancin waɗannan kwantena suna da murfi ko murfi da aka sanya a sama. Mafi yawan nau'inkraft takarda tasayana da murfi. Ana yin gyare-gyare akai-akai da waɗannan kwanoni tare da ƙima don dacewa da murfin, wanda ke taimakawa wajen riƙe zafi da kiyaye abinci a lokacin ajiya ko jigilar kaya.
Yawancin kwanonin takarda na kraft kuma sun dace da murfin filastik don ƙirƙirar hatimin iska lokacin adanawa daga kayan abinci. Wasu masana'antun suna amfani da fasahar cellulose don yin waɗannan kwantena, don haka girman su zai bambanta dangane da salon su da ƙirar su.

Keɓance Bugawa

Kuna iya yin ado kwantenan takarda na kraft tare da ƙira da tambura don baiwa marufin ku taɓar wuta. Wasu gidajen cin abinci suna amfani da waɗannan kwantena don tallata alamar su ko abubuwan menu a gaban abokan ciniki, waɗanda zasu iya taimakawa wajen haɓaka kowane tayi na musamman ko sabbin samfura. Kwanonin takarda na Kraft daakwatunan abinci na takarda kraftakai-akai ana amfani da su a cikin masana'antu azaman marufi masu motsi don abinci da abun ciye-ciye iri-iri.

Muhalli

Tasirin takarda Kraft akan yanayi yawanci yana da amfani. Wannan nau'in samfurin dole ne ya cika takamaiman buƙatu game da ƙayyadaddun halittu don samun ƙwararrun wakilai ta wasu wakilai masu ba da shaida kamar BPI (Cibiyar Kayayyakin Halittu) a cikin Amurka.

Idan waɗannan sharuɗɗan sun cika, suna taka rawar gani mai kyau ga muhalli saboda suna ba da damar yin takin gargajiya cikin sauri maimakon lalacewa a cikin wuraren da yake samar da methane, iskar gas mai ƙarfi sau 23 fiye da carbon dioxide.

Samar da kwantenan takarda na kraft yana buƙatar ƙarancin ƙarfi fiye da filastik ko abubuwan zubar da kumfa. Kera jita-jita da za a sake amfani da ita tare da takarda da aka sake yin fa'ida yana buƙatar ƙarancin iko.

4

Idan kuna sha'awar, da fatan za a tuntuɓe mu tare da bayanin da ke ƙasa;

Yanar Gizo:www.mviecopack.com
Imel:Orders@mvi-ecopack.com
Waya:+86-771-3182966


Lokacin aikawa: Dec-23-2024