samfurori

Blog

Nan ba da jimawa ba za a fara taron MVI ECOPACK don Makon Kasuwar ASD 2024!

Ya ku Abokan Ciniki da Abokan Hulɗa Masu Daraja,

Muna gayyatarku da ku halarci taron ASD MARKET MAKO, wanda za a gudanar a Cibiyar Taro ta Las Vegas daga 4-7 ga Agusta, 2024. MVI ECOPACK za ta baje kolin a duk lokacin taron, kuma muna fatan ziyararku.

Game daMAKO NA KASUWAR ASD

ASD MARKET MAKO yana ɗaya daga cikin manyan nunin kasuwanci na duniya, wanda ya haɗumasu samar da kayayyaki masu ingancida kuma masu siye daga ko'ina cikin duniya. Wannan baje kolin zai nuna sabbin abubuwan da suka shafi kasuwa da kayayyaki masu inganci, wanda hakan zai sa ba za a manta da shi ba a masana'antar.

MENENE MAKON KASUWAR ASD?
Makon Kasuwa na ASD, wani babban taron kasuwanci ne da aka fi mayar da hankali a kai ga kayayyakin masarufi a Amurka.

Ana gudanar da wannan baje kolin sau biyu a shekara a Las Vegas. A ASD, nau'ikan kayayyaki da kayayyakin masarufi mafi yawa a duniya suna haɗuwa a cikin wata kyakkyawar gogewa ta kwana huɗu ta siyayya. A wurin baje kolin, dillalai na kowane girma suna gano zaɓuɓɓuka masu inganci a kowane fanni.

Game da MVI ECOPACK

MVI ECOPACK ta sadaukar da kanta don samarwamarufi mai dacewa da muhallimafita, waɗanda aka san su a masana'antar saboda ingantattun samfuranta, kirkire-kirkire, da dorewa. Muna bin ƙa'idar muhalli mai kore koyaushe kuma muna ƙoƙarin ba wa abokan cinikinmu mafi kyawun sabis da samfura ta hanyar ci gaba da sabbin fasahohi.

Muhimman Abubuwan Nunin

-Sabbin Kayayyakin da aka ƙaddamar: A lokacin baje kolin, za mu nuna sabbin kayayyakin marufi masu kyau ga muhalli, wadanda suka shafi fannoni daban-daban na aikace-aikace don biyan bukatunku daban-daban.
-Zanga-zangar Fasahar Samfura: Ƙungiyarmu za ta gudanar da zanga-zangar lantarki a wurin don nuna yadda kayayyakinmu za su iya inganta ingancin marufi yayin da suke rage tasirin muhalli.
-Shawarwari Ɗaya-da-Ɗaya: Ƙungiyar ƙwararrunmu za ta samar da ayyukan ba da shawara na mutum ɗaya, amsa tambayoyinku, da kuma bayar da mafita na musamman bisa ga buƙatunku.

MAKON KASUWAR ASD na MVI ECOPACK
MAKO NA KASUWAR ASD

Bayanin Nunin

- Sunan Nunin:MAKO NA KASUWAR ASD
- Wurin Nunin:Cibiyar Taro ta Las Vegas
- Kwanakin Nunin:Agusta 4-7, 2024
- Lambar Rumfa:C30658

Tuntube Mu

Don ƙarin bayani game da baje kolin ko don tsara taro, da fatan za a tuntuɓe mu ta hanyar:

- Waya: +86 0771-3182966
- Email: oders@mviecpack.com
- Yanar Gizo na Hukuma: www.mviecopack.com

Muna fatan ziyararku da kuma binciko makomar marufi mai kyau ga muhalli tare!

Da gaske,

Ƙungiyar MVI ECOPACK

---

Muna fatan haduwa da ku aMAKO NA KASUWAR ASDdon tattauna sabbin ci gaban da aka samu a fannin marufi mai kyau ga muhalli. Bari mu yi aiki tare don gina makoma mai kyau!


Lokacin Saƙo: Yuni-13-2024