samfurori

Blog

Ta yaya ake yin kayan abincin Bamboo kuma menene fa'idodi?

Ana yin kayan abincin bamboo da bamboo. Bamboo yana ɗaya daga cikin tsire-tsire masu saurin girma, yana da mahimmanci ga tsarin muhalli da yawa.

 

Kayan abincin bamboo da za a iya zubarwaAna yin su ne daga bishiyoyin bamboo masu cikakken girma waɗanda aka sare su don dalilai na kasuwanci. Yana ɗaukar kayan abincin bamboo shekaru uku zuwa biyar kafin su girma, kuma sai bayan haka ne za a iya amfani da su don kayan abincin bamboo. Daga nan, ana rage bishiyoyin zuwa sawdust da zare na bamboo, sannan a ƙera su zuwa faranti, kwano, da kayan yanka, sannan a ɗaure su da sinadarin melamine. Bamboo da kansa yana da ƙarfi sosai amma yana da nauyi, wanda ke sa samfurin ya zama mai sauƙi amma mai ɗorewa wanda a dabi'ance yake jure tabo.

Menene fa'idodin kayan abincin Bamboo masu dacewa da muhalli?

 

1. Yana Rage Gurɓatar Teku

Abu na farko kuma mafi muhimmanci, yana rage gurɓataccen yanayi a cikin tekunanmu. Kowace shekara, tekuna suna gurɓata da fam biliyan 18 na robobi masu amfani ɗaya--wanda yayi daidai da jakunkunan shara na robobi guda 5 na kayan abinci ga kowace ƙafa ta bakin teku a duniya! Faranti masu kyau ga muhalli ba za su taɓa ƙarewa a cikin tekuna ba.

An yi su ne da kayan halitta 100% kamar bamboo da rake, wanda ke nufin suna da kyau.mai lalacewa gaba ɗayaCikin watanni kaɗan, waɗannan faranti za su ɓace gaba ɗaya su kuma mayar da abubuwan gina jiki da suke da su zuwa ƙasa.

 

2. Rage Sharar Zubar Shara

Za a iya amfani da kayan abinci masu dacewa da muhallisake yin amfani da shi ko kuma an yi takin zamani, kuma za su lalace da kansu. Idan aka yi tsammanin faranti masu kyau ga muhalli za su isa wuraren zubar da shara, za su ruɓe su kuma saki abubuwan gina jiki a cikin ƙasa cikin 'yan makonni, sabanin ɗaruruwan shekaru da robobi.

IMG_8264
IMG_8170

3. Babu Hadarin Sinadarai Masu Guba

Ta hanyar amfani da kayan abinci masu dacewa da muhalli,Kayan tebur na bamboo da rakemusamman ma, za ka kawar da haɗarin shan sinadarai masu guba. Lokacin da kake amfani da na'urar sanyaya iskar gas ko styrofoam a cikin microwave, kana fuskantar haɗarin sakin guba masu cutar kansa da kuma shan su. Yawancin kayan cin abinci masu kyau ga muhalli suna amfani da abubuwan ɗaurewa na halitta kuma ba su da sinadarai, ma'ana za ka iya yin amfani da na'urar sanyaya iskar gas ba tare da sakin sinadarai ba. Bugu da ƙari, faranti masu kyau ga muhalli ba sa fitar da sinadarai ko iskar gas zuwa muhalli bayan an zubar da su, ba kamar filastik ba.

 

4. Mai Narkewa da Rushewa

Za a iya yin takin zamani cikin sauƙi a cikin kayan abinci da yawa masu dacewa da muhalli domin an yi su ne da kayan halitta.Kayan teburi masu narkarwasuna da wadataccen sinadarin carbon, kuma bayan an yanka su ƙananan guntu-guntu, suna iya ɗaukar kamar watanni kaɗan kafin su lalace.

Bayan haka, za a bar ku da humus mai wadataccen sinadirai wanda za a iya amfani da shi a kan ciyawa da lambun ku. Ba wai kawai yin takin zamani yana da kyau ga muhalli ta hanyar ɗaukar carbon ba, har ma yana ceton sharar da ba a aika ta zuwa wuraren zubar da shara.

 

5. Ƙarfin Dorewa Sosai

Kayan tebur masu lalacewa, waɗanda ba sa gurbata muhalli, suna jure wa abinci mai nauyi, mai zafi, mai mai. Faranti na filastik na iya shanye mai kuma su sa su yi laushi, wanda hakan ke haifar da matsala sosai.

 

Za ku iya Tuntubar Mu:Tuntube mu - MVI ECOPACK Co., Ltd.

Imel:orders@mvi-ecopack.com

Waya:+86 0771-3182966

 


Lokacin Saƙo: Afrilu-14-2023