
Waɗannan kwantena masu sake yin amfani da su masu girma dabam-dabam suna da murfi tare da ramuka biyu na iska, wanda ke ba da damar tururin ya fita ta yadda matsin lamba ba zai tara kayan da ke da zafi ba, gidajen cin abinci, mashaya, motar abinci, da sauransu za su iya amfani da su. Suna da juriya ga zubewa da kuma jure mai. Ya dace da komai, tun daga miya zuwa ice cream, ko salati zuwa taliya.
Murfi irin na Muti: Muna samar da kayan aiki daban-daban na murfi don waɗannankwano mai siffar murabba'i na takarda bamboo, gami da murfin takarda (rufin PLA a ciki) da murfin PP/PET/CPLA/RPET.
Mai Kyau ga Muhalli: Kayan abinci,mai kyau ga muhalli takardar bamboolafiyayye kuma mai aminci, ana iya yin hulɗa kai tsaye da abinci.
Rufin PLA: Kayan abinci mai rufin PLA (a ciki), mai hana ruwa shiga, mai hana zubewa.
Ƙasa: Ƙasan kwano an haɗa shi da raƙuman ultrasonic, babu ɓuɓɓugar ruwa, kuma ƙofofin ƙasan suna da ƙarfi kuma suna da kariya daga ruwa.
Ƙarfin: Ana samun kwantena a cikin 500ml, 650ml, 750ml, da 1000ml.
Kwano na takarda mai zare 500ml
Lambar Kaya: MVBP-005
Girman abu: T: 171 x 118mm, B: 152*100mm, H: 40mm
Kayan aiki: Fiber na Bamboo + Takardar Bamboo guda ɗaya PLA
Marufi: guda 300/CTN
Girman kwali: 37.5*35.5*43cm
Kwano na takarda mai zare 650ml
Lambar Kaya: MVBP-006
Girman abu: T: 171 x 118mm, B: 150*98mm, H: 51mm
Kayan aiki: Fiber na Bamboo + Takardar Bamboo guda ɗaya PLA
Marufi: guda 300/CTN
Girman kwali: 37.5*35.5*43cm
Kwano na takarda mai zare 750ml
Lambar Kaya: MVBP-007
Girman abu: T: 171 x 120mm, B: 150*98mm, H: 57mm
Kayan aiki: Fiber na Bamboo + Takardar Bamboo guda ɗaya PLA
Marufi: guda 300/CTN
Girman kwali: 37.5*35.5*44.5cm
Kwano na takarda mai zare 1000ml
Lambar Kaya: MVBP-010
Girman abu: T: 172 x 118mm, B: 146*94mm, H: 75mm
Kayan aiki: Fiber na Bamboo + Takardar Bamboo guda ɗaya PLA
Marufi: guda 300/CTN
Girman kwali: 41*35.5*50cm
Murfin Zaɓaɓɓu: Murfin PP/PET/CPLA/RPET mai tsabta
MOQ: guda 100,000
Jigilar kaya: EXW, FOB, CFR, CIF
Lokacin isarwa: kwanaki 30