
NamuBagasse na sukari mai takin zamani Farantin abinci mai siffar ƙwaiba su da filastik, an yi su ne da ɓawon rake mai saurin sabuntawa, wani abu da masana'antar tace sukari ke samarwa. Yawancin kayayyakin da ake zubarwa da takarda ana yin su ne da zare mai kama da itace, wanda ke lalata dazuzzukanmu na halitta da kuma ayyukan muhalli da dazuzzuka ke bayarwa. Idan aka kwatanta, bagasse wani abu ne da ya maye gurbinsa dasamar da rake, wata hanya ce mai sauƙin sabuntawa kuma ana noma ta sosai a ko'ina cikin duniya.
Farantin abincinmu da aka yi da ragowar rake, abu ne mai dorewa gaba ɗaya. Kayan teburin rake na rake yana da ƙarfi da dorewa, yana da kyau ga muhalli, ba ya da guba da sauransu. Ya dace da lokatai daban-daban, kamar gida, biki, aure, pikinik, BBQ, da sauransu.
Lambar Kaya:MVY-E002
Girman abu: 10.2*7.1*2.8cm
Nauyi: 10g
launi: fari ko na halitta
Marufi: guda 1500
Girman kwali:50*21.5*24cm
Siffofi:
Muhalli da tattalin arziki.
An yi shi da zare mai sake yin amfani da shi na sukari.
Ya dace da abinci mai zafi/jika/mai.
Ya fi faranti na takarda ƙarfi
Mai lalacewa gaba ɗaya kuma mai sauƙin tarawa.
Lambar Kaya:MVY-E003
Girman abu: 20.4*14.2*5.6 cm
Nauyi: 22g
launi: fari ko na halitta
Marufi: 900 guda/CTN
Girman kwali: 49*44*43cm
Moq: 50,000 guda
Yawan Lodawa: 600CTNS/20GP, 1201CTNS/40GP, 1408CTNS/40HQ
Jigilar kaya: EXW, FOB, CFR, CIF
Lokacin Gudanarwa: Kwanaki 30 ko kuma an yi shawarwari


Muna siyan faranti masu girman inci 9 don duk abubuwan da muke yi. Suna da ƙarfi kuma suna da kyau domin ana iya yin takin zamani.


Farantin da za a iya amfani da su wajen yin takin zamani suna da kyau kuma masu ƙarfi. Iyalinmu suna amfani da su sosai, suna adana yin abinci a kowane lokaci. Yana da kyau a dafa abinci. Ina ba da shawarar waɗannan farantin.


Wannan farantin bagasse yana da ƙarfi sosai. Ba sai an tara biyu don ɗaukar komai ba kuma babu zubewa. Kyakkyawan farashi kuma.


Suna da ƙarfi da ƙarfi sosai fiye da yadda mutum zai iya tunani. Domin kasancewarsu masu lalacewa, faranti ne masu kyau da kauri waɗanda za a iya dogara da su. Zan nemi girman da ya fi girma domin sun ɗan ƙanƙanta fiye da yadda nake so in yi amfani da su. Amma gabaɗaya faranti ne mai kyau!!


Waɗannan faranti suna da ƙarfi sosai waɗanda za su iya ɗaukar abinci mai zafi kuma suna aiki sosai a cikin microwave. Riƙe abincin da kyau. Ina son in iya jefa su cikin takin. Kauri yana da kyau, ana iya amfani da shi a cikin microwave. Zan sake siyan su.