Ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓi kuma mafi kyawun yanayi shine Bagasse.Kwandon abinci na Bagasse Sugarsannan kayan abinci suna dauke da zaren rake da suka rage bayan fitar da sukarin da ke cikin shuka. MVI ECOPACK fitar da kwantena ana yin su ne daga ɓangarorin rake 100% da kuma madadin takin gaske ga kumfa da kwantena na filastik.
Siffofinsugar bagasse Clamshell:
1) 100% biodegradable da takin mai magani
2) Anyi daga albarkatu masu ɗorewa kuma masu sauƙin sabuntawa
3) Karfi fiye da takarda da kumfa
4) Yanke da juriya mai mai
5) Microwave da injin daskarewa
Abun taki tare da sharar abinci a cikin takin masana'antu.
GIDA Mai narkewa tare da sauran sharar dafa abinci bisa ga OK COMPOST Home Certification.
Za a iya zama PFAS FREE.
Cikakken ma'aunin samfurin da cikakkun bayanan marufi:
Samfura Na: MVF96-001
Abun Abu: 9"x6" Bagasse Clamshell / kwandon abinci
Wurin Asalin: China
Raw Material: Ciwon sukari
Launi: Fari ko Na halitta
Takaddun shaida: BRC, BPI, FDA, Takin Gida, da sauransu.
Aikace-aikace: Gidan cin abinci, Jam'iyyun, Bikin aure, BBQ, Gida, Bar, da dai sauransu.
Fasaloli: 100% Biodegradable, Eco-Friendly, Compostable, Microwaveable, Abinci Grade, da dai sauransu.
OEM: Tallafi
Logo: za a iya musamman
Girman Abu: 230*158*46/80mm
Nauyi: 30g
Shiryawa: 125pcs x 2 fakiti
Girman Karton: 51x32x24cm
Net nauyi: 7.5kg
Babban nauyi: 8kg
MOQ: 100,000 PCS
Jirgin ruwa: EXW, FOB, CFR, CIF
Lokacin Jagora: Kwanaki 30 ko tattaunawa
Lokacin da muka fara farawa, mun damu da ingancin aikin mu na tattara kayan abinci na bagasse. Koyaya, samfurin samfurin mu daga China ba shi da aibi, yana ba mu kwarin gwiwa don sanya MVI ECOPACK abokin aikinmu da aka fi so don samfuran tebur.
"Ina neman ingantacciyar masana'antar kwanon rake na bagasse wanda ke da dadi, gaye da kyau ga duk wani sabon bukatu na kasuwa. Yanzu wannan binciken ya ƙare cikin farin ciki."
Na ɗan gaji samun waɗannan don kek ɗin Akwatin Bento amma sun dace a ciki daidai!
Na ɗan gaji samun waɗannan don kek ɗin Akwatin Bento amma sun dace a ciki daidai!
Waɗannan akwatunan suna da nauyi kuma suna iya ɗaukar adadin abinci mai kyau. Suna iya jure adadin ruwa mai kyau kuma. Manyan akwatuna.