
An yi kwantena namu na deli ne da kayan shuka na PLA, sun cika ƙa'idodin ASTM don takin zamani. PLA ta fito ne daga masara kuma tana da tushen halitta gaba ɗaya. Baya ga ƙera ta daga hanyoyin da za a iya sabuntawa, PLA tana da lalacewa kuma tana iya takin zamani. A ƙarƙashin yanayin zafi mai yawa da zafi mai yawa, za ta lalace cikin sauri kuma ta ruguje cikin 'yan watanni.
Lura:Kofuna na PLA deliBa su dace da abinci mai zafi mai zafin da ya wuce digiri 50 ba. Muna samar da murfi daban-daban don dacewa da waɗannan kwantena na deli. Ana iya buga bugu na musamman.
Siffofi
- An yi shi da PLA, wani nau'in bioplastic da aka yi da tsire-tsire
- Mai lalacewa ta halitta
- Amintaccen abinci da kuma amintaccen firiji
- Yana da kyau don nuna abinci mai sanyi
- Murfi masu faɗi da murfi masu kauri sun dace da duk girman kwantena na PLA deli
- An tabbatar da cewa za a iya yin takin zamani 100% ta hanyar BPI
- A yi takin zamani cikin watanni 2 zuwa 4 a wurin yin takin zamani na kasuwanci.
Cikakkun bayanai game da Kwantena na PLA Deli na 8oz ɗinmu
Wurin Asali: China
Kayan Aiki: PLA
Takaddun shaida: BRC, EN DIN, BPI, FDA, BSCI, ISO, EU, da sauransu.
Aikace-aikace: Shagon Madara, Shagon Abin Sha Mai Sanyi, Gidan Abinci, Bukukuwa, Bikin Aure, BBQ, Gida, Mashaya, da sauransu.
Siffofi: 100% Mai lalacewa, Mai Kyau ga Muhalli, Nauyin Abinci, Maganin Zubar da Jini, da sauransu
Launi: Mai haske
OEM: An goyi baya
Logo: za a iya keɓance shi
Sigogi & Marufi
Lambar Kaya: MVD8
Girman abu: TΦ117*BΦ98*H43mm
Nauyin abu: 8.5g
Ƙara: 250ml
Marufi: 500pcs/ctn
Girman kwali: 60*25.5*54.5cm
Kwantena mai ƙafa 20: 336CTNS
Kwantena 40HC: 815CTNS
Murfin PLA mai faɗi
Girman: Φ117
Nauyi: 4.7g
Marufi: 500pcs/ctn
Girman kwali: 66*25.5*43cm
Akwati mai tsawon ƙafa 20: 387CTNS
Akwatin 40HC: 940CTNS
MOQ: 100,000 guda
Jigilar kaya: EXW, FOB, CFR, CIF
Lokacin isarwa: Kwanaki 30 ko kuma a yi shawarwari.
Ana iya keɓance kofunan PLA ɗinmu masu tsari mai kyau tare da LOGO ɗinku, wanda hakan hanya ce mai kyau ta tallata alamar kasuwancinku. Yana iya nuna cewa kuna kula da muhalli kuma masu sayayya za su fi sha'awar kayayyakinku idan suka ɗauki kwantena na kayan abincinku don jin daɗin abincinsu mai daɗi.