
An yi 600ml da zare na sukari, wanda kayan taki ne 100% kuma an yi masa fari ba tare da sinadarai masu bleaching ba, ana iya zubar da su a cikin kwandon takin bayan an yi amfani da su. Tunda marufin abincin bagasse yana da sauƙin ganewa a matsayin mai dorewa, abokan cinikin ku za su san da farko cewa da gaske kuna da niyyar yin abin da ya dace ga muhalli. Ya yi kyau ga abinci mai zafi da sanyi, kuna sarrafa kayan ruwa ba tare da yin danshi ba. Mafita ce mai araha kuma mai dacewa ga kowane irin abinci da za a ci.
100%Akwatin abinci mai narkarwa ga duk umarnin da za ku bayar na ɗaukar abinci: Ana yin wannan akwatin abincin ne daga kayan da aka bari bayan an cire rake. Yana da kyau kuma yana da kyau ga muhalli, kuma ana iya sake yin amfani da shi.
Zaɓin Abincin da Aka Ɗauka a Shagonku: Wannan akwatin yana da kyau don abincin da za a ci. Yana da sauƙi kuma mai ƙarfi a lokaci guda. Ba ya fashewa ƙarƙashin nauyin abun ciki. Yana da kyau don marufi da dankalin turawa.
Kyakkyawan Inganci: Ana iya sawa a cikin microwave, a sanya a cikin injin daskarewa, kuma yana jure wa mai zafi. Ba shi da wani ƙarin abu ko shafi. Hakanan yana zuwa da murfi mai ɗaurewa a haɗe don tabbatar da rufewa sosai kuma babu zubewa.
600mlharsashin bagasse An yi shi ne da makamashin da ake sabuntawa daga sharar rake, yana da ɗaki ɗaya don abincin da ake ci da kuma abin rufewa wanda ke ba da damar buɗewa da rufewa cikin sauƙi. wata hanya ce mai kyau ga muhalli wadda take dawwama kuma mai lalacewa kuma mai iya yin taki a gida. Waɗannan akwatunan, waɗanda aka yi da Bagasse, sun fi kauri kuma sun fi tauri fiye da akwatunan takarda na gargajiya. Ana iya amfani da su don abinci mai zafi, danshi ko mai. Wannan, a zamanin yau, yana ɗaya daga cikin mafi kyawun sayayya a kasuwa da mutane da yawa ke yi.
Da yake yana da siffofi na halitta, Bagasse ba ya kama da danshi kamar filastik ko polystyrene, yana tabbatar da cewa abincin da ke ciki ya kasance mai zafi da ƙura.
Akwatin Abinci na Bagasse 600ML
Girman abu: Tushe: 18.5*13.5*4cm; Murfi: 18.5*13.5*1.5cm
Nauyi: 20g
Marufi: guda 600
Girman kwali: 54.5x31x39cm
Moq: 50,000 guda
Jigilar kaya: EXW, FOB, CFR, CIF
Lokacin Gudanarwa: Kwanaki 30 ko kuma an yi shawarwari


Lokacin da muka fara aiki, mun damu da ingancin aikin shirya kayan abinci na bagasse bio. Duk da haka, samfurin da muka yi odar sa daga China bai yi aibu ba, wanda hakan ya ba mu kwarin gwiwar sanya MVI ECOPACK abokin tarayyarmu da muka fi so don kayan abinci masu alamar kasuwanci.


"Ina neman masana'antar yin kwano mai inganci ta bagasse wadda take da daɗi, zamani kuma mai kyau ga kowace sabuwar buƙata ta kasuwa. Wannan binciken ya ƙare cikin farin ciki."




Na ɗan gaji da samun waɗannan don kek ɗin Bento Box dina amma sun dace sosai!


Na ɗan gaji da samun waɗannan don kek ɗin Bento Box dina amma sun dace sosai!


Waɗannan akwatunan suna da nauyi kuma suna iya ɗaukar abinci mai yawa. Suna iya jure ruwa mai yawa. Akwatuna masu kyau.