
**Mai Narkewa da Rushewa**: Ɗaya daga cikin abubuwan da suka fi burge ni a cikin wannankofunan rabon rakeshine yadda ake iya yin takin zamani. Ba kamar kofunan filastik na gargajiya ba, waɗanda za su iya ɗaukar ɗaruruwan shekaru kafin su ruɓe, kofunan rake ɗinmu za su ruɓe a cikin cibiyar yin takin zamani ta kasuwanci cikin kwanaki 60-90. Wannan ya sa su zama zaɓi mafi kyau ga 'yan kasuwa da daidaikun mutane da ke neman rage tasirin muhallinsu.
Babu wani abu mai gubako kuma ana fitar da oda koda a yanayin zafi mai yawa ko kuma a yanayin acid/alkali: 100% aminci ga abinci.ice cream na rakekofunasun dace da bukukuwan abinci ko wuraren da baƙi za su iya ɗauka su tafi kawai.
Amintacce don amfani a cikin microwave, tanda da firiji.248°F/120°C mai zafi da 212°F/ 100°C ruwan chotjuriya.
**Amfani Mai Yawa**: NamuKofuna na Rake 200MLsuna da matuƙar amfani, wanda hakan ya sa suka dace da amfani iri-iri. Ko kaiyin amfani da ice cream, yogurt, kayan ciye-ciye, ko kayan ƙanshiAn tsara waɗannan kofunan ne don su iya jure duk wani abu. Tsarinsu mai ƙarfi yana tabbatar da cewa suna iya jure yanayin zafi da daidaito daban-daban, yana ba da zaɓi mai aminci da dorewa ga duk buƙatun hidimarku.
**Samarwa Mai Kyau ga Muhalli**: Tsarin samarwa don mukofunan rakean tsara shi ne don rage tasirin muhalli. Ta hanyar amfani da ragowar fiber da aka bari bayan cire sukari, muna rage sharar gida kuma muna ƙirƙirar samfurin da ke da amfani kuma mai kyau ga muhalli. Wannan ba wai kawai yana taimakawa wajen rage tasirin gurɓataccen iska ba ne, har ma yana tallafawa noma mai dorewa.
**Lafiya kuma Ba Mai Guba Ba**: Tsaro yana da matuƙar muhimmanci idan ana maganar kayayyakin abinci.kofunan rabon rakeba su da sinadarai masu cutarwa da guba, wanda ke tabbatar da cewa suna da aminci ga muhalli da kuma masu amfani. Hukumar FDA ta amince da su don saduwa da abinci, wanda hakan ya sa suka zama zaɓi mai aminci ga duk wani aikace-aikacen sabis na abinci.
Kofin ice cream mai sauƙin tarawa 200ml da kofin kayan ciye-ciye
Lambar Kaya: MVC-01
Girman abu: 9.5*9.5*6cm
Nauyi: 6g
Marufi: guda 1000
Siffofi: Mai Kyau ga Muhalli, Mai Rugujewa da Kuma Mai Narkewa
Moq: 50,000 guda
Yawan Lodawa: 562CTNS/20GP,1124CTNS/40GP,1318CTNS/40HQ
Jigilar kaya: EXW, FOB, CFR, CIF
Lokacin Gudanarwa: Kwanaki 30 ko kuma an yi shawarwari
Girman kwali: 49*26*40.5cm
Launi: Fari
Kayan Danye: Jatan Rake
Takaddun shaida: BRC, BPI, OK COMPOST, FDA, SGS, da sauransu.
Aikace-aikace:
**Kofuna na Ice Cream**: Ya dace da yin amfani da cokali na dandanon da kuka fi so, kofunan da muke amfani da su na rake sun dace da wuraren shakatawa na ice cream da shagunan kayan zaki waɗanda ke neman bayar da zaɓi mai kyau ga muhalli ga abokan cinikinsu.
**Kofuna na Yogurt**: Ko don karin kumallo ne ko kuma abincin ciye-ciye na tsakar rana, waɗannan kofunan sun dace da ɗaukar yogurt, granola, da 'ya'yan itace, suna ba da zaɓi mai dacewa da takin zamani ga masu amfani da ke da sha'awar lafiya.
**Kofuna na Abun Ciye-ciye**: Ya dace da raba abubuwan ciye-ciye kamar goro, busassun 'ya'yan itace, ko dankali, waɗannan kofunan suna da kyau ga gidajen cin abinci, tarurruka, ko kuma cin abincin da ake ci a kan hanya, wanda hakan ke tabbatar da ƙarancin tasirin muhalli.
**Kofuna Masu Kayan Shafawa**: Ya dace da yin miyar miya, miya, da miya, kofunan abincinmu kyakkyawan zaɓi ne ga gidajen cin abinci da ayyukan dafa abinci da nufin rage amfani da filastik.