
Kayan tebur na MVI ECOPACK masu dacewa da muhalli an yi su ne da ɓangaren itacen sukari da aka sake sarrafawa da sauri. Wannan kayan tebur da za a iya lalatawa yana samar da madadin robobi masu amfani da shi sau ɗaya. Zaruruwan halitta suna samar da kayan tebur mai araha da ƙarfi wanda ya fi akwati takarda ƙarfi, kuma yana iya ɗaukar abinci mai zafi, danshi ko mai. Muna samar da kayan tebur na ɓangaren itacen sukari da za a iya lalatawa 100% waɗanda suka haɗa da kwano, akwatunan abincin rana, akwatunan burger, faranti, akwatin ɗaukar kaya, tiren ɗaukar kaya, kofuna, akwatin abinci da marufi na abinci tare da inganci da ƙarancin farashi.
Lambar Kaya: MVBC-1500
Girman abu: Tushe: 224*173*76mm; Murfi: 230*176*14mm
Kayan aiki: Jatan rake/ Bagasse
Marufi: Tushe ko Murfi: 200PCS/CTN
Girman kwali: Tushe: 40*23.5*36cm Murfi: 37*24*37cm