samfurori

Kayayyaki

Kayan Teburin Abinci Mai Rushewa 1000ml 2

Wannan Kayan teburin abinci na Jaka da za a iya sake yin amfani da su yana da ƙarfi, kuma ana iya yarwa,mai takin gargajiya & mai lalacewa ta halitta, an ƙera su da zare 100% na sukari. Yana sa su zama masu dacewa don amfani a bukukuwa da tarurrukan waje. Sun dace da abinci mai zafi, danshi da mai kuma ba sa zubar da ruwa.

Karɓa: OEM/ODM, Ciniki, Jumla

Biyan kuɗi: T/T, PayPal

Muna da masana'antu namu a China. Mu ne mafi kyawun zaɓinku kuma abokin kasuwancinku mai aminci.

Samfurin Hannun Jari Kyauta ne & Akwai

 

Sannu! Kuna sha'awar kayayyakinmu? Danna nan don fara tuntuɓar mu da samun ƙarin bayani.


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Bayanin Samfurin

Mai iya narkewaakwati mai kama da harsashi, cikakke mai lalacewa da kuma mai narkewa – An yi shi ne daga busasshen ragowar fiber da aka bari bayan an matse rake don samun ruwan 'ya'yan itace – wannan samfurin fibrous da ake kira 'bagasse' wanda ya rage bayan samar da rake kuma yana da yalwa kuma mai dorewa. MAI KYAU GA ECO, MAI NAƊAƊA KUMA MAI ƊAUKI – kawai a jefa waɗannan a cikin sharar da aka yi kuma za su ruɓe cikin sauƙi cikin kwanaki 60-90.

 

Wannan ita ce mafita don daina amfani da kwantena na polystyrene da filastik. Akwatunan ɗaukar kaya namu an yi su ne da sharar rake don haka suna da dorewa 100% a muhalli. 100% masu lalacewa kuma ana iya tarawa, tare da makullan rufe murfi, suna jure yanayin zafi mai yawa (mai aminci a tanda 220 °C), suna da aminci a microwave da injin daskarewa. Ana iya amfani da su tare da kowace irin abinci, daga miya zuwa miya, nama ko taliya, babu iyaka! yana da kyau ga abinci mai zafi da sanyi, yana sarrafa abubuwa masu ruwa ba tare da yin danshi ba. Mafita mai araha kuma mai dacewa ga kowane irin abinci da za a ci.

 

MVI ECOPACKkayan tebur masu dacewa da muhallian yi shi ne da ɓangaren itacen rake mai sake farfaɗowa kuma mai saurin sabuntawa. Wannan kayan tebur mai lalacewa yana samar da madadin robobi masu amfani ɗaya. Zaruruwan halitta suna ba da kayan tebur mai araha da ƙarfi waɗanda suka fi tauri fiye da akwatin takarda, kuma suna iya ɗaukar abinci mai zafi, danshi ko mai. Muna samarwaKayan tebur na rake mai lalacewa 100%ciki har da kwano, akwatunan abincin rana, akwatunan burger, faranti, akwatin ɗaukar abinci, tiren ɗaukar abinci, kofuna, akwatin abinci da marufin abinci mai inganci da rahusa.

Akwatin abinci mai nauyin 1000ml guda biyu

Girman abu: Tushe: 24.5*16.5*5cm; Murfi: 23.5*16*3cm

Nauyi: 32g

Marufi: guda 500

Girman kwali: 60x33x49.5cm

Moq: 50,000 guda

Jigilar kaya: EXW, FOB, CFR, CIF

Lokacin Gudanarwa: Kwanaki 30 ko kuma an yi shawarwari

 

 

 

Marufi: guda 250 Girman kwali: 54*26*49cm MOQ: guda 50,000 Katin jigilar kaya: EXW, FOB, CFR, CIF Lokacin jagora: kwana 30 ko an yi shawarwari

Cikakkun Bayanan Samfura

1000ml 2 na ruwan 'ya'yan itace
Bagasse 1000ml clamshell mai sassa 2 4
Kwantenan abinci mai siffar clamshell guda biyu da aka jefar da kwantena na abinci mai siffar clamshell guda biyu da aka jefar da kwantena na clamshell guda 1000ml da aka jefar da kwantenan abinci mai siffar clamshell guda biyu
Bagasse 1000ml ƙwanƙwasa mai sassa biyu 5

ABUBUWAN DA AKA SAMU

  • RayHunter
    RayHunter
    fara

    Lokacin da muka fara aiki, mun damu da ingancin aikin shirya kayan abinci na bagasse bio. Duk da haka, samfurin da muka yi odar sa daga China bai yi aibu ba, wanda hakan ya ba mu kwarin gwiwar sanya MVI ECOPACK abokin tarayyarmu da muka fi so don kayan abinci masu alamar kasuwanci.

  • MICHAEL FORST
    MICHAEL FORST
    fara

    "Ina neman masana'antar yin kwano mai inganci ta bagasse wadda take da daɗi, zamani kuma mai kyau ga kowace sabuwar buƙata ta kasuwa. Wannan binciken ya ƙare cikin farin ciki."

  • jesse
    jesse
    fara

  • Rebecca Champoux
    Rebecca Champoux
    fara

    Na ɗan gaji da samun waɗannan don kek ɗin Bento Box dina amma sun dace sosai!

  • LAURA
    LAURA
    fara

    Na ɗan gaji da samun waɗannan don kek ɗin Bento Box dina amma sun dace sosai!

  • Cora
    Cora
    fara

    Waɗannan akwatunan suna da nauyi kuma suna iya ɗaukar abinci mai yawa. Suna iya jure ruwa mai yawa. Akwatuna masu kyau.

Isarwa/Marufi/Jigilar kaya

Isarwa

Marufi

Marufi

An gama marufi

An gama marufi

Ana lodawa

Ana lodawa

An gama loda kwantena

An gama loda kwantena

Darajammu

rukuni
rukuni
rukuni
rukuni
rukuni
rukuni
rukuni